HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI TAREHE 22/11/2021

KUMB.NA.CDC /UZ/09/2021

MAHUDHURIO
A.WAJUMBE
1. CUTHBERT MWINUKA AFISA KILIMO (W) M/KITI
2. SALOME P LYIMO HPMU KATIBU
3. BW.JOHN F.MAHOLANI AFISA UTUMISHI(W) MIJUMBE
4. BW.ALEX BATWEL AFISA UCHAGUZI (W) MJUMBE
5. DR.DARISON ANDREW KAIMU MGANGA MKUU (W) MJUMBE
B.WAALIKWA

1. Bw.Paul Mtua —Kaimu Mhandisi Ujenzi (w)
C.SEKRETARIETI
1. Bi.Sarah sompo —mwandishi wa vikao

KUMB NA.CDC/UZ/10/2021 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao na kufungua kikao mnamo saa
4.00 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe kushiriki katika kikao na kutoa maoni yao

KUMB NA.CDC/UZ/11/2021 KUTHIBITISHA AJENDA
Katibu aliwasilisha agenda za kikao kama zinavyoonekana hapa chini:

Kufungua kikao
Kutibitisha ajenda.

Pendekezo la ujenzi wa vyumba vya madarasa Elimu sekondari na Msingi miradi

ya UVIKO 19 (TCRP 5441) kwa utaratibu wa force account.

KUMB NA.CDC/Uz/10/2021 PENDEKEZO LA KUJENGA MADARASA YA ELIMU SEKONDARI 45 NA
MADARASA 65 YA ELIMU MSINGI MSINGI (VITUO SHIKIZI) MIRADI YA UVIKO 19 (TCRP 5441)



Katibu aliwasilisha taarifa inayoitaka Halmashauri kujenga madarasa 65 ya elimu msingi na 45
elimu sekondari kwakutumia utaratibu wa force account wajumbe walipokea na kujadili kisha
waliipitisha ila walishauri yafuatayo:

Kuwepo na ufuatiliaji wa mara kwa mara

Ukusanyaji wa fursa uhamasishwe kwa wananchi

Mhandishi kushirikiana bega kwa bega na ngazi za chini kufanikisha utekelezaji huu wa
miradi kwa wakati.

4. KUMB NA.CDC/UZ/12/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa uvumilivu na ushiriki katika kikao na aliwataka
utekelezaji mwema kwa yaliyojadiliwa,na alifunga kikao mnamo saa 4:30 asubuhi

UMETHIBITISHWA

BIBI.SALOME P. LYIMO BW.CUTHBERT G.MWINUKA

KATIBU MWENYEKITI

TAREHE



